!BREAKING: Profxtigers Launches Piptwitz™ - A Professional Forex Community Built For Traders.

JE FOREX NI UTAPELI?

Wauzaji wa forex trading robots/ Expert advisors (EA).

EA / forex robots ni software ambayo kazi yake ni kutrade kwa niaba yako na kukutengenezea faida bila wewe kujihusisha na trading kabisa. Unachokifanya tu nikununua au kukodisha kwa mwezi na kuinstall kwenye PC kisha lenyewe litafungua na kufunga trades kwa niaba yako.

Sasa hawa matapeli hujenga hizi software na kisha kutengeneza matokeo feki ya kutangazia hizi software. Matangazo haya yatakuwa katika mfumo wa kukutamanisha kama ungewekeza miaka mitano iliyopita na huyu robot ungekuwa na matokeo fulani makubwa kuliko kawaida. Watakudanganya ungeweza kutengeneza asilimia 50 hata 100 kila mwezi ukiwa umelala kutumia huyu robot.

Jiulize swali rahisi kama kweli robot lingekuwa na maajabu haya je? wangeliuza kwako kwa nguvu kubwa ya matangazo kiasi hiki? si wangekaa nayo kimya watengeneze faida, ukweli ni kwamba lingekuwa linatengeza faida kiasi hicho usingetangaziwa hiyo fursa kwa nguvu yote hii na kulipata hilo robot ingebidi ufahamiane na mmiliki wa hilo robot kwa karibu sana na siyo kwa matangazo ya mitandaoni.

Cha kufanya wapuuzie hawa wauzaji wa robot, kama unataka ku automate trading kupitia Expert advisor ni kitu kizuri ila usikurupuke. Kwanza kabisa jifunze kutrade na kutengeza faida katika kipindi kirefu, ukifanikiwa hili unaweza ukatafuta programmer anayefahamu meta-quotes language kwani wapo wengi sana na wanafanya freelancing tena kwa bei rahisi sana, watakusaidia kutengeneza robot lako kupitia sheria zako za trading. Inaweza ikaonekana ni njia ndefu lakini ndio njia sahihi ya kujiepusha na utapeli wa automated trading. Ukitaka shortcut fahamu kabisa asilimia 99.9 % ya robot zinazouzwa uko nje ni utapeli mtupu na hii asilimia 0.1% iliyobaki ni pale robot likiwa ni la mtu wa karibu sana kwako ambae hawezi kukudanganya kwa mfano mjomba wako.

Subscribe
Notify of
guest
6 Comments
Most Voted
Newest Oldest
Inline Feedbacks
View all comments
Michael Chogo
Michael Chogo
1 month ago

Somo kubwa sana kaka, itoshe tu kusema ASANTE

Ismail
Ismail
1 month ago

Asante kaka Kwa kutufumbua macho, kiukweli ubarikiwe sana, Na sintochoka kujifunza kutoka kwako Moki..

Uromi
Uromi
1 month ago

Kimsingi, ningepata namna ya kuwasiliana na ww ingependeza. Kama hutojali_naomba unitafte kwa hii email (ambroseuromi@yahoo.com)
Hongera kwa somo zuri hili

Pages: 1 2 3 4 5 6 7

6
0
Would love your thoughts, please comment.x
()
x